ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้อะไรก็ขอกันเข้ามานะ  (อ่าน 3947 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jiwelly

• Administrator
  • Hero Member
Re: อยากได้อะไรก็ขอกันเข้ามานะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 03:04:45 PM »
ฟูมิ ถ้าพี่นึกไม่ออกก็คือไม่รู้จะหาอะไรมาให้อ่ะ รบกวนระบุรายการ วันที่ อะไรงี้ด้วย
บางที ของซึที่พี่มี ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่จะได้ดูนี่นา เพราะรายการกี้พี่ยังดูไม่หมดเลย

จูล ยังทำไม่เสร็จ หมดอารมณ์ทำ ฮ่า ๆๆๆ

เลวได้อีกชั้น ไปแล้ว แว๊บบบบบ

ออฟไลน์ ky_pi_jin

Re: อยากได้อะไรก็ขอกันเข้ามานะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 08:53:02 AM »
ฟูมิ ถ้าพี่นึกไม่ออกก็คือไม่รู้จะหาอะไรมาให้อ่ะ รบกวนระบุรายการ วันที่ อะไรงี้ด้วย
บางที ของซึที่พี่มี ก็ไม่ได้หมายความว่าพี่จะได้ดูนี่นา เพราะรายการกี้พี่ยังดูไม่หมดเลย

จูล ยังทำไม่เสร็จ หมดอารมณ์ทำ ฮ่า ๆๆๆ

อ้าววววว ซะงั้นเลยพี่จิว ปล่อยมาให้อยากแล้วก็เดินจากไป  ON043

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 07:32:55 AM »

อ้าววววว ซะงั้นเลยพี่จิว ปล่อยมาให้อยากแล้วก็เดินจากไป  ON043

อยากรู้จูลต้องลองทำซับดูเองซักรายการสองรายการแล้วล่ะ
แล้วจูลจะรู้ว่ามันบั่นทอนจิตใจได้มากจริง ๆ เหอะ ๆๆ

ออฟไลน์ ky_pi_jin

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:05:48 AM »

อยากรู้จูลต้องลองทำซับดูเองซักรายการสองรายการแล้วล่ะ
แล้วจูลจะรู้ว่ามันบั่นทอนจิตใจได้มากจริง ๆ เหอะ ๆๆ

มิกล้าคะพี่จิว ท่าทางจะลำบากเลือดตาแทบกระเด็น

ออฟไลน์ krongkan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 09:38:09 PM »
สวัสดีค่ะ ^^ ไม่รู้ว่าพอจะมีไฟล์  takichannal ep70-71 บ้างไหม หรือว่าเราพอจะหาดูได้จากไหนบ้างหรอค่ะ
อยากดูน้องๆเขาแกล้งกี้บ้าง เห็นแกล้งคนอื่นตลอด ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 08:47:41 AM »
สวัสดีค่ะ ^^ ไม่รู้ว่าพอจะมีไฟล์  takichannal ep70-71 บ้างไหม หรือว่าเราพอจะหาดูได้จากไหนบ้างหรอค่ะ
อยากดูน้องๆเขาแกล้งกี้บ้าง เห็นแกล้งคนอื่นตลอด ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

ถามตรง ๆ บอกตรง ๆ ไฟล์นี้ไม่ได้แชร์ในรีเควชจ๊ะ เพราะว่าเป็นไฟล์ลิขสิทธ์ เค้าไม่ต้องการให้เราปล่อยแชร์เราเองเลยไม่ได้แชร์
เว้นแต่อันที่เราเห็นว่าไม่ไหวจริงๆ และเรามีอารมณ์อยากให้ชาวบ้านดูเราก็จะทำซับแล้วแชร์(นั่นผิดหนักกว่าเดิม)
คือแล้วแต่อารมณ์คนแชร์เลยว่างั้น สำหรับไฟล์ลิขสิทธิ์นี้ ขอโทษทีนะจ๊ะ

แต่ถ้าดูไม่ทันสามารถดูย้อนหลังได้ที่ทักกี้ชาเนลย้อนหลัง เสียตัง สามร้อยกว่าเยน
ก็สามารถดูย้อนหลังได้ทุกเทปเลยจ๊ะ แล้วก็จะยังมีส่วนเพิ่มเติมจากปกติแทรกเข้ามาให้เพิ่มด้วยนะจ๊ะ

ออฟไลน์ Pla

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:05:29 AM »
เอ่อ...ทำซับแล้วแชร์ ใครมันบังอาจกระตุกหนวดกี้ฟระ ON055
Plathong for Tackey&Tsubasa forever

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:22:26 AM »
เอ่อ...ทำซับแล้วแชร์ ใครมันบังอาจกระตุกหนวดกี้ฟระ ON055

นั่นสิใครฟระๆๆๆๆ ไปดูชื่อมันจากเครดิตซิ

ออฟไลน์ rakchan

• Always T&T
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:23:54 AM »
~ฮ่าๆ...ดีที่ไม่มีชื่อเรา  ON035

ออฟไลน์ Pla

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:33:39 AM »

นั่นสิใครฟระๆๆๆๆ ไปดูชื่อมันจากเครดิตซิ
ที่กี้ปล่อยไว้เพราะรักมากสินะ ON035
Plathong for Tackey&Tsubasa forever

ออฟไลน์ rakchan

• Always T&T
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 09:37:17 AM »
กี้บอกอย่าให้รู้ว่าใครปล่อย

ชริ....รู้ก็เท่านั้นแหละกี้จะไปทำไรได้ คงได้แต่วิ่งไปฟ้องลุง..ช่วยจัดการให้ที

ออฟไลน์ krongkan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 02:24:14 PM »
ขอบคุณนะคะจิว ^^

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 03:34:37 PM »
ขอบคุณนะคะจิว ^^

จ้า ถ้าเป็นไฟล์ที่ดูไม่ได้จะมีปัญหาอะไรล่ะก็ยินดีนะคะ

ออฟไลน์ MeiAki

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 10:43:05 AM »

******กรี๊ดเม้นผิดกระทู้ค่า ว่าจะไปตอบห้องอัพเดต เปิดหน้านี้ค้างไว้ กดส่งไปเลย ฮ่าๆ***
ยกไปที่อื่นนะค้าา...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 11:02:09 AM โดย MeiAki »