ผู้เขียน หัวข้อ: Update & Talk ขอเอาไว้ ให้เราคุยไร้สาระ  (อ่าน 365309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pla

• Hero Member
Re: Update & Talk ขอเอาไว้ ให้เราคุยไร้สาระ
« ตอบกลับ #6360 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:25:26 AM »
แปะภาพความประทับใจจากรายการ Music Day ปีนี้ไว้เป็นที่ระลึกกันดีกว่า
ปีนี้ T&T ได้ขึนเวทีคู่กันด้วยค่ะ  ON124
ในรายการมีการโชว์เพลงแบบแบ่งกลุ่มร้องในช่วงแรก ซึ่งกี้จะอยู่ในกลุ่มที่ร้องเพลง Glass no Shonen (ของ Kinki Kids) ซึอยู่ในกลุ่มที่ร้องเพลง One Love (ของ Arashi) ร้องรวมเพลง Love You Only (ของ Tokio) และร้องเพลงรายศิลปิน ปีนี้กี้ซึเลือกเพลง Dakinatsu และ Ho!Summer เข้ากับหน้าร้อนพอดี เป็นโชว์นี่น่ารักมากๆเลยค่ะ

ดูรูปกันดีกว่า

(pic. from twitter)

Plathong for Tackey&Tsubasa forever

ออฟไลน์ Pla

Re: Update & Talk ขอเอาไว้ ให้เราคุยไร้สาระ
« ตอบกลับ #6361 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:32:03 AM »
อันนี้ๆๆๆๆๆ...น่ารักกกกกกกก....
กี้ใ้ห้สัมภาษณ์นักข่าวไทยตอนที่ไปแถลงข่าวงานคาบุกิที่สิงคโปร์ ทักทายคนไทยและชวนไปดูกันด้วยค่ะ ปลื้มปริ่ม ไหว้สวย หล่อมากกกๆๆๆๆๆ ON066 ON058 ON124 yo02 yo02 yo01

(credit : twitter) จำไม่ได้ละว่ารายการอะไร สงสัย 9Entertain รูปแคปอาจไม่เรียงนะคะ ในภาพข่าวจะพูดเยอะและยาวกว่านี้ หาดูกันนะคะ

Plathong for Tackey&Tsubasa forever

ออฟไลน์ Pla

« ตอบกลับ #6362 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:51:56 AM »
อัพเดตวิดีโอล่าสุด กี้ซึขายของในเจเว็บค่ะ
ช่วงแรกหลังแนะนำตัวไม่รู้ซึพูดมุขอะไรหรือเปล่า กี้หัวเราะก๊ากดูติงต๊องมาก ON014 หาดูวิดีโอฉบับเต็มกันในเจเว็บนะคะ

ซึมีแซะว่าเดี๋ยวกี้จะพยายามอัพไดฯนะ (หลังจากที่นางหยุดไปเลยตั้งแต่จบคาบุกิโตเกียว) วันรุ่งขึ้นกี้อัพไดเลยทันที 5555
กราบของคุณซึงามๆค่ะ มันต้องแบบนี้สินะ..สินะ

ออฟไลน์ Pla

« ตอบกลับ #6363 เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 05:03:30 PM »
สวัสดีค่ะ มีใครอยู่ไหม สบายดีกันไหมคะ 5555555 คุยคนเดียวก็ได้ เหมือนเล่นทวีตเตอร์อ่ะ คิดถึงบ้านมาก บ้านที่อบอุ่นกว้างใหญ่โอ่โถง อิอิ
เอาเป็นว่าจะเข้ามาให้บ่อยที่สุด มาอัพเดทข่าวคราว ล่าสุดขอเป็นคาบุกิปี11 เลยละกัน ต่อไม่ติด5555 ON014

ออฟไลน์ Pla

« ตอบกลับ #6364 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 04:38:47 PM »
มีการชักชวนให้สมัครเมมเบอร์เพื่ออ่านบล็อกของทักกี้ซึบาสะ ของแถมเป็นอีเมล์ที่ส่งมาให้ส่วนตัวเป็นบางโอกาสด้วยนะจ๊ะ
สมัครกันเร็ว wb01

credit:www.johnnys-net.jp